MUHIMU KUSOMA;

Biashara Tano Unazoweza Kuanza Kufanya Mwaka 2017 Kwa Mtaji Kidogo Au Bila Ya Mtaji Kabisa.

Popote ambapo utaanza kuzungumza kuhusu biashara, wale ambao hawajaanza biashara watakuambia kitu kimoja; napenda kuanza biashara lakini...

JIUNGE NA MTANDAO HUU

Kila siku ya jumanne na alhamisi zinatumwa makala nzuri sana za kufundisha na kuhamasisha moja kwa moja kwenye email yako.
Kuhakikisha unapata makala hizo nzuri weka taarifa zako kwenye fomu hapo chini.

23 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top