Saturday, October 29, 2016

Taarifa Muhimu Kwa Waliolipia Semina Ya Milioni Ya Ziada Na Nafasi Ya Mwisho Kabisa Kwa Ambao Hawajalipia.

Posted by Makirita Amani  |  at  Saturday, October 29, 2016 No comments

Habari rafiki?

Leo napenda kuchukua nafasi hii kutoa taarifa fupi kuhusu semina ya MILIONI YA ZIADA, itakayofanyika kesho jumapili tarehe 30/10/2016 pale Blue Pearl Hotel, Ubungo Plaza.
Mwisho wa kulipia ili kupata tiketi za semina hii ilikuwa jana ijumaa, tarehe 28/10/2016, ili leo jumamosi tuweze kufanya maandalizi yote muhimu kwa ajili ya semina hii.

Kwa wale ambao tayari wameshalipia, kuna ambao tumeweza kuwafikishia tiketi walipo, wengine bado hawajapata tiketi zao. Kwa wale ambao hawajapewa tiketi zao, tunza ujumbe wako uliopokea baada ya kutuma malipo ya semina, kisha asubuhi siku ya semina utaonesha ujumbe huo kisha utapewa tiketi yako.


Nafasi ya mwisho kabisa kama hujapata tiketi.
Mpaka jana usiku kuna watu walikuwa wakituma ujumbe kuomba kama nafasi za kupata tiketi bado zipo. Wengine wamekuwa wakisema hawakupata taarifa mapema au hawakuwa wamepata fedha ya kushiriki semina hii.

Ili tusiwaache wenzetu nyumba, ambao wanaweza kunufaika sana na semina hii, tunatoa nafasi ya mwisho kabisa leo jumamosi tarehe 29/10/2016. Kama utaweza kufanya malipo kabla ya saa sita kamili mchana leo jumamosi, fanya hivyo ili uweze kushiriki semina hii.
Hii ni nafasi ya mwisho kabisa kwako rafiki yangu, kama kweli hutaki kupitwa na semina hii, basi chukua hatua kabla ya saa sita kamili mchana. Baada ya hapo tutahitaji kufanya maandalizi kwa ajili ya washiriki.

Kwa kifupi kabisa hizi ni taarifa muhimu kuhusu semina;
Taarifa Kuhusu Semina ya MILIONI YA ZAIDI
Tarehe: Itafanyika tarehe 30-Octoba-2016
Mahali: Ubungo Plaza, Blue Pearl Hotel
Ada: Ni Tshs 35,000 tu kwa mtu.
Muda: Saa 3.45 asubuhi mpaka saa 10 jioni
Malipo: Lipa kwenye namba 0717 396 253 au 0755 953 887.

Nihitimishe kwa kusisitiza hili rafiki yangu, kama utashindwa kuchukua hatua leo, utakuwa umeamua wewe mwenyewe kukosa maarifa haya ya kukuwezesha kutoka hapo ulipo sasa. Muda ulioongezwa ni kwa leo jumamosi mpaka saa sita kamili mchana, chukua hatua sasa hivi unapopata ujumbe huu ili usikose nafasi hii nzuri ya kujifunza.

Fanya malipo sasa kwa kutuma tsh 35,000/= kwenye namba 0717 396 253 au 0755 953 887 kisha tuma ujumbe wenye majina yako kamili, namba ya simu na tunza ujumbe wako ili uweze kupewa tiketi yako siku ya semina.
Karibu sana rafiki kwenye semina hii ya MILIONI YA ZIADA, usifanye makosa na kuikosa semina hii.

Nakukaribisha sana, tuwe pamoja na walimu wengine watatu, tukikushirikisha maarifa bora yatakayokutoa hapo ulipo.
Rafiki na kocha wako,
Makirita Amani.
makirita@kisimachamaarifa.co.tz


Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top