Monday, October 31, 2016

Shukrani Za Dhati Kwa Washiriki Wa Semina Ya Milioni Ya Ziada Na Taarifa Za Upatikanaji Wa Vitabu.

Posted by Makirita Amani  |  at  Monday, October 31, 2016 No comments

Habari za leo rafiki yangu?
Ni imani yangu kwamba uko vizuri kabisa na unaendelea kufanyia kazi yale ambayo umekuwa unajifunza kila siku ili maisha yako yawe bora zaidi. Kumbuka jukumu la kuyafanya maisha yako kuwa bora ni lako mwenyewe, hakuna mtu mwingine mwenye muda wa kufanya hilo zaidi yako wewe mwenyewe. Hivyo chagua kuchukua jukumu hili mapema ili uweze kuwa na maisha bora kama utakavyo.

Leo napenda kuchukua nafasi hii kutoa shukrani za dhati kwa marafiki wote ambao jana walihudhuria semina ya MILIONI YA ZIADA iliyofanyika BLUE PEARL HOTEL, ubungo plaza. Imekuwa ni semina nzuri na ya kipekee ambapo washiriki wote wamekiri kutoka na vitu ambavyo watakwenda kuvifanyia kazi ili kuboresha maisha yao kwa kuanzia na eneo la kipato.

Natumia nafasi hii kuwashukuru sana marafiki wote ambao walihudhuria semina ile. Wapo marafiki ambao walisafiri kutoka mikoa mbalimbali, Mwanza, Shinganya, Mtwara, Mbeya, Iringa na Tanga. Tunathamini sana kujitoa kwenu kwa muda na kwa fedha ili kuweza kupata maarifa ambayo yatafanya maisha kuwa bora zaidi.
Kitu kimoja ambacho nimekuwa najifunza kupitia mafunzo mbalimbali ninayotoa ni kwamba wapo watu ambao kwa namna yoyote ile, lazima watafanikiwa. Kwa sababu ni watu ambao wapo tayari kujitoa na kuwekeza katika mafanikio yao. Kwa sababu kama ulikuwa hujui, unahitaji kuwekeza muda, nguvu na hata fedha ili ufanikiwe.

Tunashukuru sana kwa kujitoa kwenu na tunawaahidi tutaendelea kuwa pamoja, tukipeana maarifa bora zaidi kila siku ili maisha yetu yaweze kuwa bora.
Hapa ninaweka baadhi ya picha tulizopiga kwenye semina yetu ya jana.

WAWEZESHAJI WOTE WANNE WA SEMINA.

NIKIWA NA BAADHI YA WASHIRIKI WA SEMINA AMBAO PIA NI WANACHAMA WA KISIMA CHA MAARIFA

MWEZESHAJI FELIX MAGANJILA AKITOA SOMO

BAADHI YA WASHIRIKI WA SEMINA, WAKIFUATILIA SOMO


NIKITOA SOMO
MUDA MCHACHE KABLA YA SEMINA KUANZA.


TAARIFA YA UPATIKANAJI WA KITABU BIASHARA NDANI YA AJIRA.
Kitabu BIASHARA NDANI YA AJIRA kinaendekea kupatikana nchi nzima. Kwa sasa tumepata mawakala kwa baadhi ya mikoa, lakini unaweza kukipata popote pale ulipo tanzania kwa kusafirishiwa kuja ulipo.
Kitabu BIASHARA NDANI YA AJIRA kinakupa mbinu za kuanza biashara ukiwa bado umeajiriwa. Pia kinakupa mbinu za kutumia muda wako vizuri, mawazo ya biashara, na mifereji nane ya kipato unayopaswa kuwa nayo. Ni kitabu ambacho kinamfaa kila anayetaka kuanzisha biashara au kukuza biashara yake.
Bei ya kitabu hiki ni tsh elfu kumi (10,000/=) na kwa waliopo mikoani unaongeza tsh elfu tano (5,000/=) kama nauli ya kutumiwa ulipo. 

Kupata kitabu hiki kama upo dar tuma fedha tsh elfu kumi kwenda namba 0755 953 887 au 0717 396 253 kisha tuma ujumbe wenye majina yako na namba ya simu ili uweze kupatiwa kitabu chako.
Kama upo mkoani, tuma tsh elfu 15 kwenda namba 0755 953 887 au 0717 396 253 kisha tuma ujumbe wenye majina yako kamili, namba ya simu na mahali ulipo, pia unaweza kupendekeza kitumwe kwa basi gani.

MAWAKALA WA MIKOANI.

Mpaka sasa tunao mawakala watatu ambapo unaweza kupata kitabu cha BIASHARA NDANI YA AJIRA.
1.     MWANZA.
Kwa wakazi wa Mwanza na maeneo ya karibu, kitabu kinapatikana kwa Bwana Mwita Wairoma, anapatikana Nyegezi Mwanza, namba zake za simu ni 0764558848/0719756365/0789461348/0622558848
2.     KYELA, MBEYA.
Kwa wakazi wa Mbeya na maeneo ya karibu, kitabu kinapatikana kwa Bwana Atupele Mwang’onda, anapatikana Kyela Mbeya, simu zake ni 0629777265/0759051543
3.     ZANZIBAR.
Kwa wakazi wa Zanzibar kitabu kinapatikana kwa Bwana Juma Hussein, namba zake za simu ni 0714312924/0776465551
Usikose kitabu hiki rafiki yangu.

Kama ungependa kuwa wakala wa kitabu hiki, tuwasiliane kwa namba 0717 396 253. Karibu sana.

Kila la Kheri Rafiki Yangu.
Rafiki na Kocha wako,
Makirita Amani,
Kwa ushauri na Coaching bonyeza maandishi haya kupata utaratibu.
Kwa kupata vitabu vya biashara na mafanikio tembelea MOBILE UNIVERSITY (bonyeza hayo maandishi.)
Kupata blog ya kitaalamu unayoweza kuitumia kutengeneza kipato tembelea MTAALAMU NETWORK

Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top