Friday, October 28, 2016

MUHIMU SANA; Leo ndiyo siku ya mwisho ya kuipata fursa ya kutengeneza MILIONI YA ZIADA kwa kuanzia hapo ulipo.

Posted by Makirita Amani  |  at  Friday, October 28, 2016 No comments

Habari rafiki?
Hongera kwa siku hii nyingine nzuri sana ya leo, ni siku nyingine nzuri kwetu kwenda kuweka juhudi kubwa kwenye kile ambacho umechagua kufanya. Tumia muda wa leo vizuri rafiki yangu.
Napenda kuchukua nafasi hii kukujulisha ya kwamba leo ndiyo siku ya mwisho kabisa kuipata fursa ya kutengeneza MILIONI YA ZIADA kula mwezi kwa kuanzia hapo ulipo sasa.

Leo ndiyo siku ya mwisho kulipia tiketi yako ya semina hii ili ujihakikishie nafasi ya kushiriki semina hii, na tuweze kufanya maandalizi bora kwako ili itakapofika siku ya semina, uweze kuondoka na kitu bora kabisa.

Kwa uzoefu wangu, kupitia semina mbalimbali ambazo nimekuwa natoa, watu wengi huwa wanakuja baada ya siku ya mwisho, wakiwa na sababu nyingi kwamba hawakuona tangazo la siku ya mwisho. Kwa bahati mbaya sana wamekuwa wanakosa nafasi hizo. Hivyo napenda nikusihi wewe rafiki yangu, chukua hatua sasa, ukisema utafanya baadaye utasahau, halafu ukisahau utakuja kukuta nafasi zimeshakwisha na hivyo kukosa fursa hii nzuri na ya kipekee sana kwako kupata maarifa sahihi.

Chukua hatua sasa kuhakikisha unashiriki semina ya milioni ya ziada, usikose semina hii nzuri na ya kipekee.
Nilianza kukupa taarifa za semina hii tangu mwanzoni mwa mwezi wa nane, hivyo kwa miezi miwili iliyopita nimekuwa nakukumbusha kuhusu semina hii. Leo tumefika kileleni kabisa, leo ndiyo siku ya mwisho ya kupata tiketi yako ya kushiriki kwenye semina hii.

Kwa kukumbusha tu, kama ndiyo unazipata taarifa hizi kwa mara ya kwanza;

Semina ya MILIONI YA ZIADA, ni semina inayotoa maarifa ya jinsi ya kuongeza kipato chako kwa zaidi ya milioni kila mwezi, kwa kuanzia hapo ulipo sasa. Ni semina muhimu kwa wale wanaotaka kuanzisha biashara, na wale ambao tayari wana biashara na wanataka kuzikuza. Semina hii ni mahususi kwa waajiriwa na wasioajiriwa na kwa wafanyabiashara wadogo na wafanyabiashara wa kati.

Kama umekuwa unapanga kuanza biashara lakini kila siku unajikuta huwezi kufanya hivyo, badala yake unakuwa na sababu kwa nini huwezi kuanza, au kama una biashara lakini imedumaa, kila mwaka iko hapo hapo, njoo kwenye semina ya MILIONI YA ZIADA, na walimu wanne, wenye ujuzi na uzoefu mbalimbali watakushirikisha hatua za kutoka hapo ulipo sasa.
Hii ni semina ambayo mtu yeyote mwenye kiu ya kuongeza kipato chake, hapaswi kuikosa. Inafanyika mara moja pekee kwa mwaka. Ni muhimu sana uchukue hatua leo.

Kwa kifupi kabisa hizi ni taarifa muhimu kuhusu semina;

Taarifa Kuhusu Semina ya MILIONI YA ZAIDI
Tarehe: Itafanyika tarehe 30-Octoba-2016
Mahali: Ubungo Plaza, Blue Pearl Hotel
Ada: Ni Tshs 35,000 tu kwa mtu.
Muda: Saa 3.45 asubuhi mpaka saa 10 jioni
Malipo: Lipa kwenye namba 0717 396 253 au 0755 953 887.

Nihitimishe kwa kusisitiza hili rafiki yangu, kama utashindwa kuchukua hatua leo, utakuwa umeamua wewe mwenyewe kukosa maarifa haya ya kukuwezesha kutoka hapo ulipo sasa. Mwisho wa kulipia tiketi za semina hii ni leo ijumaa tarehe 28/10/2016, na semina ni jumapili tarehe 30/10/2016. Baada ya leo tunahitaji kufanya maandalizi ya vifaa vya kuandikia, chakula na maandalizi mengine ili utakapofika jumapili upate huduma bora kabisa.

Fanya malipo sasa kwa kutuma tsh 35,000/= kwenye namba 0717 396 253 au 0755 953 887 kisha tuma ujumbe wenye majina yako kamili, namba ya simu na mahali ulipo ili uweze kuletewa tiketi yako.

Karibu sana rafiki kwenye semina hii ya MILIONI YA ZIADA, usifanye makosa na kuikosa semina hii.

Nakukaribisha sana, tuwe pamoja na walimu wengine watatu, tukikushirikisha maarifa bora yatakayokutoa hapo ulipo.
Rafiki na kocha wako,
Makirita Amani.
makirita@kisimachamaarifa.co.tz

Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top