Saturday, October 22, 2016

Fursa Ya Kuwa Wakala Wa Kitabu Cha BIASHARA NDANI YA AJIRA.

Posted by Makirita Amani  |  at  Saturday, October 22, 2016 No comments

Habari rafiki?
Nichukue tena nafasi hii kukukumbusha ya kwamba kitabu BIASHARA NDANI YA AJIRA kwa sasa kinapatikana kwenye mfumo wa kuchapishwa. Sasa unaweza kupata na kusoma kitabu hiki.
Katika makala iliyopita nilitoa maelezo kuhusu kitabu hiki. Hapa napenda kutoa ufafanuzi juu ya mambo mawili muhimu.


Moja; gharama ya nauli ya kitabu kwa wale waliopo mikoani.
Gharama ya kitabu ni tsh elfu kumi (10,000/=) na kama upo mkoani unaweza kutumiwa kwa njia ya basi, hapo utahitaji kuongeza nauli ya kutuma kitabu hiki ambayo itakuwa tsh elfu tano (5,000/=). Hivyo jumla ya gharama unazopaswa kutuma kama upo mkoani ni tsh elfu 15, elfu kumi ya kitabu na elfu tano ya nauli ya kitabu.

Mbili; utaratibu wa kuwa wakala wa kitabu hiki.
Jana nilitoa fursa kwa wale ambao wangependa kuwa mawakala wa kitabu cha BIASHARA NDANI YA AJIRA kwenye mikoa mbalimbali. Nimepata mwitikio mkubwa wa watu wengi ambao wangependa kuwa mawakala wa kitabu hiki.
AMKA MTANZANIA ni mtandao ambao unawafikia watanzania karibu nchi nzima. Katika kila mkoa yupo msomaji na mfuatiliaji mzuri wa AMKA MTANZANIA. Hivyo tunahitaji kuwa na mawakala kwa kila mkoa wa Tanzania.
Natoa fursa hii ya kuwa wakala wa kitabu hiki popote ulipo Tanzania.

Utaratibu wa kuwa wakala ni kama ifuatavyo;
1.     Utanunua kitabu kimoja kwa tsh 7,500/= na utakiuza kwa tsh 10,000/= kiwango cha chini cha kununua ni vitabu 10.
2.     Unahitaji kuwa sehemu ambayo watu wanaweza kukufikia, au wewe unaweza kuwafikia kwa urahisi.
3.     Unahitaji kuongea na watu kuhusu kitabu hiki, na mimi pia nitawaeleza watu wa eneo ulipo kukutafuta wewe kupata kitabu hiki.

Muhimu; hii ni fursa nzuri kwako kuweza kuwafikia wengi na hata kutengeneza kipato cha ziada. Utahitajika kuwekeza kiasi cha fedha kwa kulipia angalau vitabu kumi kwa bei hiyo ya tsh 7,500/= kwa kitabu kimoja.

Muhimu zaidi; hakuna hatari yoyote ya kupoteza fedha uliyonunulia vitabu hivi. Kama hutapata watu wa kuvinunua, (kitu ambacho ni vigumu kutokea) nitakurejeshea fedha uliyolipia na utanitumia vitabu. Muhimu ni vitabu viwe kwenye hali nzuri.

Gharama ya kitabu na namna ya kukipata.
Gharama ya kitabu ni tsh elfu 10 (10,000/=).
Kama upo dar fika ofisini tabata kimanga, utapata nakala yako. Pia unaweza kufanya malipo ya tsh elfu 10 kwa mpesa 0755 953 887 au tigo pesa 0717 396 253 na kisha kutuma taarifa zako na ukaletewa kitabu pale ulipo.

Kama upo mkoani, utahitajika kutuma gharama za nauli ya kusafirisha kitabu. Hivyo tuma gharama ya kitabu tsh elfu 10 na nauli tsh elfu 5, jumla elfu 15, kwa mpesa 0755 953 887 au tigo pesa 0717 396 253 kisha tuma taarifa zako, majina kamili, namba ya simu na sehemu ulipo, kisha utatumiwa kitabu hiki.

Karibu sana upate maarifa haya muhimu kwa maisha bora yenye furaha na mafanikio makubwa.
Kila la Kheri Rafiki Yangu.
Rafiki na Kocha wako,
Makirita Amani,
Kwa ushauri na Coaching bonyeza maandishi haya kupata utaratibu.
Kwa kupata vitabu vya biashara na mafanikio tembelea MOBILE UNIVERSITY (bonyeza hayo maandishi.)
Kupata blog ya kitaalamu unayoweza kuitumia kutengeneza kipato tembelea MTAALAMU NETWORK

Tags: ,
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top