Sunday, October 30, 2016

Asante Sana Rafiki Na Karibu Kwenye Semina Ya MILIONI YA ZIADA LEO.

Posted by Makirita Amani  |  at  Sunday, October 30, 2016 No comments

Habari za leo rafiki yangu?
Ni imani yangu kwamba uko vizuri na unaendelea kuweka juhudi kubwa ili kuyafanya maisha yako kuwa bora kama ambavyo umepanga kwenye malengo yako. Hongera sana kwa hatua hii muhimu rafiki yangu.


Napenda kuchukua nafasi hii kukushukuru wewe rafiki yangu kwa kuendelea kuwa nami mpaka sasa. Nakushukuru kwa kuendelea kufuatilia maarifa ambayo nimekuwa natoa kila siku. pia nikushukuru kwa kuwa mvumilivu kwa kipindi cha wiki hii ambapo nilikutumia makala na email nyingi zinazohusiana na semina. Nashukuru uliendelea kusoma na kujibu hata pale ambapo ulijua huenda hutoweza kufika. Nakushukuru kwa hilo rafiki.
Kuanzia wiki ijayo tutarudi kwenye utaratibu wetu wa kawaida wa kupokea makala na email tatu kila wiki.

Leo hatutakuwa na makala au email ya falsafa, badala yake tutaendelea kuzipata wiki ijayo.

Nachukua nafasi hii kukukaribisha kwenye semina ya MILIONI YA ZIADA, inayofanyika leo pale BLUE PEARL HOTEL, UBUNGO PLAZA. Semina inaanza saa tatu na nusu asubuhi mpaka saa kumi na nusu jioni.

Kama tayari umeshalipia semina fika mapema na tiketi yako kama umeshapewa, kama bado fika na ujumbe maalumu wa semina uliotumiwa, kisha utakuta orodha ya majina na utapewa tiketi yako na kuweza kuingia kwenye semina.

MUHIMU KWA WALE AMBAO HAWAKULIPIA TIKETI.
Kama hukuweza kulipia tiketi mapema, ipo nafasi ya kuweza kushiriki semina hii ya leo. Zimebaki nafasi chache na hivyo unaweza kuja na kulipia pale pale ukumbini. Cha kufanya wahi mapema saa tatu asubuhi,  ukiwa na fedha yako kamili, tsh 35,000/= utalipa moja kwa moja na kupata tiketi ya kushiriki semina hii.

Tutakuwepo walimu wa nne na wana mafanikio wengi tukishirikishana maarifa muhimu ya kuweza kukutoa hapo ulipo sasa na kufika mbali zaidi.

Karibuni sana marafiki zangu, leo tutaonana na kujifunza ana kwa ana, hatua kwa hatua, litakuwa tukio kubwa na la kipekee kwenye maisha yetu. Usikubali kulikosa.

Kwa kifupi kabisa hizi ni taarifa muhimu kuhusu semina;
Taarifa Kuhusu Semina ya MILIONI YA ZAIDI
Tarehe: Itafanyika tarehe 30-Octoba-2016
Mahali: Ubungo Plaza, Blue Pearl Hotel
Ada: Ni Tshs 35,000 tu kwa mtu.
Muda: Saa 3.45 asubuhi mpaka saa 10 jioni
Malipo: Fika BLUE PEARL HOTEL, UBUNGO PLAZA ukiwa na fedha kamili tsh 35,000/= na utalipia na kupata tiketi yako mlangoni.

Nihitimishe kwa kusisitiza hili rafiki yangu, kama utashindwa kuchukua hatua leo, utakuwa umeamua wewe mwenyewe kukosa maarifa haya ya kukuwezesha kutoka hapo ulipo sasa.

Karibu sana rafiki kwenye semina hii ya MILIONI YA ZIADA, usifanye makosa na kuikosa semina hii.
Nakukaribisha sana, tuwe pamoja na walimu wengine watatu, tukikushirikisha maarifa bora yatakayokutoa hapo ulipo.
Rafiki na kocha wako,
Makirita Amani.
makirita@kisimachamaarifa.co.tz


Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top