Friday, September 16, 2016

MUHIMU; Leo Ndiyo Siku Ya Mwisho Ya Kujiunga Na Semina Ya Bure Ya Kutengeneza Fedha Kwa Blog.

Posted by Makirita Amani  |  at  Friday, September 16, 2016 No comments

Habari rafiki yangu?
Nichukue nafasi hii kuwapongeza na kuwakaribisha wale wote ambao wamechukua nafasi ya kujiunga na mafunzo ya semina nitakayoendesha wiki ijayo kuhusu kutengeneza fedha kwa kutumia blog.
Kwenye taarifa hii ya leo nataka kuwakumbusha wale ambao bado hawajajiunga na semina hii kuchukua hatua SASA HIVI kwa sababu mwisho wa kujiunga na semina hii ni LEO IJUMAA ya tarehe 16/09/2016.



Yamebaki masaa machache ya wewe kupata nafasi hii ya kipekee hivyo ni vyema kuchukua hatua sasa kama kweli unapenda kushiriki semina hii. Baada ya siku ya leo kuisha, yaani saa sita kamili usiku wa leo, mfumo wetu wa kujiandikisha na semina hii utafungwa na hivyo hutaweza tena kupata nafasi hii. Kama unataka kujifunza jinsi unavyoweza kutumia maarifa, ujuzi na uzoefu ulionao sasa kutengeneza kipato, basi nafasi ndiyo hii, hutapata nyingine. Chukua hatua sasa hivi, usisubiri tena.
Kama ndiyo unapata taarifa kwa mara ya kwanza kuhusu semina hii, basi maelekezo mafupi yapo hapo chini, yasome na jiunge mara moja.

KUHUSU SEMINA HII;
Hii ni semina ya kujifunza KUTENGENEZA FEDHA KWNEYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG.
Itafanyikaje; semina itafanyika kwa njia ya mtandao, kwa email na telegram. Mafunzo yanatumwa kwenye email na maswali na majibu yatakuwa kwa njia ya telegram. Unaweza kushiriki semina hii popote pale ulipo duniani.
Inafanyika lini; ni kwa siku saba, kuanzia jumatatu tarehe 19/09/2016 mpaka jumapili tarehe 25/09/2016.
Gharama za semina; ni bure kwako wewe rafiki yangu, lakini thamani unayoipata ni kubwa mno.

UNAJIUNGAJE NA SEMINA HII?
Kama upo tayari kunufaika na mtandao wa intaneti, na upo tayari kutengeneza fedha kwa kutumia blog, karibu sana kwenye semina hii. Kujiunga na semina hii fuata hatua hizi mbili;
Hatua ya kwanza jaza fomu ya kujiunga, kwa kuweka taarifa zako, jaza fomu kwa kubonyeza maandishi haya kujaza fomu.

Hatua ya pili jiunge na kundi la TELEGRAM, kwanza hakikisha una telegram kwenye simu yako, kama huna nenda kwenye PLAY STORE na search TELEGRAM MESSENGER, ukishaipata iweke kwenye simu yako na unganisha namba yako kama unavyounganisha kwenye wasap. Baada ya hapo nitumie ujumbe wenye neno SEMINA kwa njia ya telegram kwenye namba 0717396253 au bonyeza maandishi haya na moja kwa moja utaingia kwenye kundi la semina.

MUHIMU;
1. Kama Umeshajiunga lakini una wasiwasi taarifa zako hazijafika, kesho jumamosi utatumiwa email kwa mfumo wa semina. Hivyo kama mpaka kesho hutapokea email ya semina, nitakupa maelekezo ya kufuata.
2. Kama unapata shida ya kujiunga na TELEGRAM, labda simu yako haina uwezo huo, au ukiwekwa kwenye kundi la semina hulioni, fanya mabadiliko kwenye mpangilio(setting) wa Telegram yako. kama hutaweza kabisa kupata telegram basi utapokea mafunzo ya semina kwa njia ya email.
3. Muda wa kujiunga ukiisha, mfumo wetu wa kuandikisha utafungwa, hutaweza kupata nafasi hii tena.
4. Kama una ndugu, jamaa au rafiki yako ambaye unaona anaweza kunufaika na mafunzo haya, usisite kumshirikisha, mtumie email hii kwa maelezo yaliyo hapo chini na pia mwelekeze namna ulivyojiunga wewe ili na yeye ajiunge.
Chukua hatua sasa.
TUPO PAMOJA,
KOCHA MAKIRITA AMANI.
www.kisimachamaarifa.co.tz/makirita
Kwa ushauri na Coaching bonyeza maandishi haya kupata utaratibu.
Kwa kupata vitabu vya biashara na mafanikio tembelea MOBILE UNIVERSITY (bonyeza hayo maandishi.)

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top