Tuesday, September 20, 2016

Hatua Muhimu Za Kuchukua Kama Umekosa Nafasi Ya Kushiriki Semina Ya Blog.

Posted by Makirita Amani  |  at  Tuesday, September 20, 2016 No comments

Habari za leo rafiki yangu?
Napenda kuchukua nafasi kutoa pole kwa wale marafiki wote ambao wamekosa nafasi ya kushiriki semina ya blog ambayo imeanza tarehe 19/09/2016. Nilitoa taarifa za semina hii kwa wiki mbili na niliweka mwisho wa kujiunga kuwa tarehe 16/09/2016. Nilisisitiza mno watu wajiunge kwa sababu ninatoa semina hii bure kwa marafiki zangu ili waweze kupata maarifa haya muhimu ya zama hizi. 


Pamoja na taarifa hizi nilizotoa kwa kusisitiza bado kuna marafiki zetu wengi ambao wamekosa nafasi hii ya kushiriki semina ya KUTENGENEZA FEDHA KWA BLOG. Marafiki wengi wameniandikia baada ya muda wa kujiandikisha na semina kuisha, wengi tuliwaandikisha kwa siku ya jumamosi na jumapili. Lakini marafiki wengine wengi zaidi wameniandikia hata baada ya semina kuanza, wakiomba kujiunga kwa sababu walikosa taarifa mapema. 

Kwa kweli hapo pamekuwa pagumu sana kwangu, natamani marafiki zetu hawa nao wajifunze, lakini pia mfumo tunaotumia kutoa mafunzo haya upo tofauti. Iko hivi rafiki yangu, washiriki wa semina hii ni wengi, kama elfu moja hivi, sasa huwezi kutuma somo kwa kila mtu mmoja mmoja mpaka wafike elfu moja, au kukopi email zao na kuwatumia somo. Badala yake tunatumia mfumo wa email unaoitwa AUTORESPONDER, kwa mfumo huu, somo likishatengenezwa linakwenda moja kwa moja kwa watu wote wanaolipokea, mara moja bila ya kukopi kwa kila mtu.
Hivyo ni haiwezekani kumwongeza mtu baada ya masomo kuanza, na ndiyo sababu nilikuwa nasisitiza sana watu wajiunge ndani ya muda tuliotoa na pia kudhibitisha mapema.

Lakini bado naumia ninapopokea email na meseji za marafiki ambao wanatamani sana kushiriki mafunzo haya. Nimefikiri kwa muda na kuona siyo vyema marafiki hawa wakabaki hivi hivi wakati wana kiu ya kujifunza kuhusu blog. Hivyo nimekuja na suluhisho ambalo litakuwa msaada kwa yule ambaye anataka kuchukua hatua kweli.
Nimenadika kitabu kinaitwa JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG, kitabu hiki kina mbinu zote muhimu za kutengeneza blog, kuikuza na kuweza kuitumia kutengeneza kipato. Ni kitabu ambacho kipo kwenye mfumo wa softcopy (PDF) na kinatumwa kwa email, hivyo unaweza kukinunua na kutumiwa popote ulipo. Gharama ya kitabu hiki ni tsh elfu kumi (10,000/=).

Lakini kwa wewe rafiki yangu, ambaye umekosa nafasi ya kushiriki semina ya blog, utakipata kwa tsh elfu tano (5,000/=) tu. Hii ni nafasi ya kipekee kwako rafiki yangu kupata maarifa haya muhimu. Pamoja na kupata kitabu hiki, nitakupa nafasi ya kuniuliza swali lolote kuhusu blog ambalo hujaelewa kwenye kitabu hiki, ndani ya wiki hii. Hivyo pata kitabu hiki leo, kisome, anza kuchukua hatua na niulize swali lolote nitakusaidia.
Ofa hii nimeitoa kwa marafiki zangu waliokosa semina pekee, na itaenda mpaka mwisho wa wiki hii. Ili kupata kitabu hiki, tuma fedha tsh elfu tano (5,000/=) kwa mpesa 0755 953 887 au tigo pesa/airtel money 0717 396 253 kisha tuma ujumbe kwenye moja ya namba hizo wenye email yako kwa usahihi na neno NIMEKOSA SEMINA.
Fanya hivyo rafiki yangu ili kiu yako ya kuwa na blog iweze kutimia. Kumbuka kutuma fedha na baadaye ujumbe wenye email na neno NIMEKOSA SEMINA, hilo ndiyo litakuwa neno la kupata ofa hii.

Nakusihi tena rafiki yangu, kama kweli lengo lako ni kuwa na blog, chukua hatua sasa, hutakuja kupata tena nafasi nzuri kama hii unayoipata sasa. Na mwisho wa ofa hii ni jumapili tarehe 25/09/2016. Chukua hatua sasa.
Nautakia kila la kheri kwenye hatua unazochukua kila siku ili kuboresha maisha yako.

TUPO PAMOJA,
KOCHA MAKIRITA AMANI.
Kwa ushauri na Coaching bonyeza maandishi haya kupata utaratibu.
Kwa kupata vitabu vya biashara na mafanikio tembelea MOBILE UNIVERSITY (bonyeza hayo maandishi.)

Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top