Tuesday, July 26, 2016

Sababu Zako Zinatosha, Sasa Ni Wakati Wa Kufanikiwa.

Posted by Imani Ngwangwalu  |  at  Tuesday, July 26, 2016 No comments

Kama una changamoto nyingi zinazokuzunguka acha kutumia changamoto hizo kama sababu ya kushindwa kwako kufanikiwa.
Kwa sababu umejaribu tena na tena na umefanya kazi kwa bidii, acha pia kutumia hiyo kama sababu ya kushindwa kwako kufanikiwa.
Eti kwa sababu huna mtaji wa kutosha, halikadhalika usiitumie ikawa sababu ya wewe kushindwa kufika kule unakotaka kimafanikio.
Acha kushindwa kufanikiwa eti pia kwa sababu uchumi wa dunia umekaa vibaya.
Sababu yoyote ile unayoiona ina maana usikufanye ukashindwa kwa lile ulilopanga. Ukitoa sababu hizo na ukaamua kupigana bila kujali unakabiliana na kitu gani ni hakika lazima ufanikiwa.
Kushindwa kwa namna yoyote ile ni kubaya sana. Acha kuhalalisha kushindwa kwako kwa sababu fulani fulani hivi.  Unapoamua kwamba sasa ushindwa na huwezi tena, elewa kabisa karibu kila kitu kinakufa kwenye maisha yako.

Ukishindwa utajikurta ni mtu wa kuua ndoto zako na hata maisha yako ya kimafanikio kwa baadae. Ikiwa utashindwa kufanikiwa, kumbuka hakuna mtu atapenda sana kukusogelea. Utakuwa kama mzoga uliokufa. Hakuna mtu ambaye anapenda kuwa karibu na maskini. Huna msaada.
Ni wakati wako sasa wa kuamua kutokushindwa sasa, bila kujali ni sababu gani ambayo inakuzunguka wewe.
Inawezekana ukawa huna mtaji, umekosa hamasa, umekatishwa tamaa, umejaribu sana na umeshindwa. Hayo yote yasiwe sababu kubwa sana ya wewe kushidwa. Sababu zako zimetosha sasa, ni wakati wa kufanikiwa, na kuamua kwamba na kwenda kufanikiwa bila kujali kitu.
Kama utaamua kuendeleza sababu kama ndiyo chanzo cha kutofanikiwa kwako ni kweli hutaweza kufanikiwa. Utakuwa ni sawa na mtu anayejipa matumani yasiyo na maana yoyote.
Kataa ushindwa kokote kusitokee katika maisha yako eti kwa sababu fulani fulani. Badala ya kuona kushindwa kwako kunatokana na sababu fulani, zifanye sababu hizo ndizo ziwe chanzo cha mafanikio yako makubwa.
Kwa mfano unaweza ukawa unaona hujafanikiwa kwa sababu hukusoma. Sasa kutokusoma huko kufanye iwe ndio sababu ya kutengeneza mafanikio makubwa mpaka wengine washindwe kujiamini.
Kaa chini, tafakari na utaona una uwezo mkubwa sana ndani yako ambao unaweza ukautumia na ukakupa mafanikio. Hivyo, jiambie mwenyewe pamoja na kwamba sijasoma lazima niwe tajiri mwenye mafanikio makubwa sana.
Ukisema kwa kumaanisha na ukachukua hatua basi baada ya muda hayo maneno yako yataumbika na kutengeneza uhalisi wa kile kitu unachokitamka kwenye maisha yako.
Fanya uamuzi mkubwa wa kukataa kuzuia mafanikio yako eti kwa sabubu hii au ile. Ishi maisha yako kwa kutengeneza  sababu kwa nini unatakiwa kufanikwa. Ila usiende kinyume cha hapo ukawa na sababu za kushindwa kwako.
Tatizo walilonalo watu wengi wanazo sababu nyingi zinazohalalisha kushindwa kwao. Kama bado unakusanya habari nyingi, sababu nyingi zinazokufanya wewe ushindwe, kumbuka huo muda umekwisha.
Sasa wakati ulionao ni wakati wa mafanikio yako. Tengeneza sababu nyingi za kufanikiwa kwako jinsi unavyoweza. Unaweza ukaziandika hata kwenye kijitabu chako zikafika hata mia. Lakini lilokubwa kuwa na saabu za kufanikiwa kwako ambazo zitakusaidia kutoka hpoa.
Kla wakati utakapoakaa na kutafakari juu ya maisha yako, jikumbushie hizo sababu zako za kwanini ni lazima ufanikiwe. Ukizijua sababu za kufanikiwa kwako hilo litakupa hamasa kubwa sana ya kutafuta mafanikio yako kwa udi na uvumba.
Daima uamuzi ni wako kufanikiwa au kutofanikiwa. Uamuzi ni wako kutafuta sababu za mafanikio au kutafuta sababu za kushindwa. Lakini jambo la msingi kwako leo jifunze sana kutafuta sababu za mafanikio yako, ukiweza hilo utafika mbali na hakika utakuwa tajiri.
Endelea kujifunza kupitia www.amkamtanzania.com kila siku.
DAIMA TUPO PAMOJA MPAKA MAISHA YAKO YAIMARIKE,
Ni wako rafiki,
Imani Ngwangwalu,
Simu; 0713 048035,



KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top