Saturday, October 3, 2015

Umepokea Ujumbe Na Email Ya Semina Ya MIMI NI MSHINDI?

Posted by Makirita Amani  |  at  Saturday, October 03, 2015 No comments

Habari za wakati huu rafiki?
Nishukuru sana kwa wengi ambao mmejiunga na semina ya MIMI NI MSHINDI. Nawakaribisha sana na nina shauku kubwa sana juu ya semina hii. Nasubiri kwa hamu siku ya jumatatu ambapo tutaanza kushirikishana masomo ya semina hii. Nina hakika yatatujenga kwa kiasi kikubwa sana.
Makala hii ni fupi sana na lengo ni kutaka kujua kama umepokea ujumbe wa simu uliotumwa na kama umepokea email ya kukukaribisha kwenye semina pia.
Ujumbe uliotumwa leo ulitumwa kwa watu wote ambao walijiunga kwenye mafunzo haya, hivyo kuna wachache ambao bado walikuwa hawajakamilisha malipo yao. Kama wewe ni mmoja wa hawa tafadhali kamilisha hivyo mapema leo. Mpaka siku ya leo kuisha wale ambao walijaza fomu ila hawajakamilisha malipo wataondolewa kwenye orodha ya wapokeaji wa mafunzo ya semina hii.
 
Mambo muhimu ya kufanya leo;
1. Kama ulijaza fomu na hujalipia, lipia leo mapema, namba za kulipia ni 0717396253 au 0755953887
2. Kama umelipia ila hukujaza fomu, jaza fomu yako sasa hivi. BONYEZA MAANDISHI HAYA KUJAZA FOMU. Ni muhimu sana kujaza fomu ili upokee mafunzo haya.
3. Kama mpaka kufikia leo hujajiunga wala kutuma malipo, unaweza kufanya hivyo ila mapema sana leo. mwisho wa kujiunga ulikuwa jana ila kwa sababu kuna wachache hawajakamilisha kujiunga, unaweza kutumia nafasi hii na wewe pia.
4. Kama unatumia wasap na hujiangia kwenye kundi la semina bado, save namba yangu ya wasap kwenye simu yako, 0717396253 kisha nitumie ujumbe kwenye wasap wenye jina na email uliyojiunga nayo.
5. Kama umejiunga, umejaza fomu ila hujapokea ujumbe wa simu, taarifa zako, hasa namba ya simu hukuiweka vizuri. Nenda kwenye email uliyopokea baada ya kujiunga na mwisho wa emal kuna sehemu imeandikwa update your preferences na weka taarifa zako vizuri, hasa namba ya simu.
6. Kama unapata changamoto yoyote, nipigie simu au andika ujumbe kwenye namba 0717396253 au 0755963887.
Nitumie nafasi hii kuwashukuru sana wasomaji wote na nawaahidi tutaendelea kuwa pamoja, tutaendelea kushirikishana maarifa bora sana ili kuyafanya maisha yako kuwa bora na ufikie mafanikio makubwa.
Nakutakia kila la kheri katika kufanyia kazi haya yote unayojifunza.
Rafiki na Kocha wako,
Makirita Amani.
makirita@kisimachamaarifa.co.tz
AMKA CONSULTANTS

Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top