Thursday, January 15, 2015

Vitu Vitatu Vinavyoathiri Kipato chako Kwenye Chochote Unachofanya.

Posted by Makirita Amani  |  at  Thursday, January 15, 2015 No comments

Katika uchumi tunaoishi, kipato chako kitategemea vitu vitatu;

  1. Nini unafanya. Kama unachofanya ni muhimu sana, basi hata kipato chako kitakuwa kikubwa.
  2. Unakifanya kwa kiwango gani. Kama unafanya kwa viwango vya juu sana basi kipato chako kitakuwa kikubwa. Kama unafanya kawaida basi kipato chako kitakuwa cha kawaida.
  3. Ugumu wa kukubadilisha. Kama ni vigumu kupata mtu mwingine anayefanya kama wewe basi thamani yako itakuwa kubwa na kipato chako kitakuwa kikubwa pia. Kama ni rahisi kupata mwingine, yaani unachofanya kila mtu anaweza kukifanya thamani yako itakuwa ndogo na kipato chako kitakuwa kidogo pia.

Hii ni sahihi kwenye kazi, biashara na hata shughuli yoyote ya kiuchumi unayofanya. Jitahidi uwe bora zaidi na kipato chako kitakuwa kikubwa sana. Haijalishi ni kazi au biashara gani unayofanya, kinachojali ni ubora unaotoa.

Dunia inalipa ubora.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top