Wednesday, January 14, 2015

Maswali 12 Muhimu Ya Kujiuliza Ili Kuweza Kufikia Mafanikio.

Posted by Makirita Amani  |  at  Wednesday, January 14, 2015 No comments

Mafanikio ni kitu ambacho kila mtu anakazana kukifikia. Japokuwa kila mmoja wetu ana maana yake ya mafanikio, kila mmoja kuna kitu ambacho anapifana kukipata kwenye maisha yake.

Kitu hiki ambacho kila mmoja wetu anakipigania sio rahisi kupatikana. Ndio maana kuna watu wengi wanahangaika lakini bado wanaishia kukata tamaa.

Leo hapa UTAJIONGEZA na maswali kumi na mbili muhimu ya kujiuliza ili uweze kufikia mafanikio kwenye jambo lolote unalofanya.

Jiulize na kujijibu maswali haya ili uweze kujua unaelekea wapi. Ingekuwa vizuri zaidi kama majibu yako utayaandika kwenye karatasi.

1. Ni kitu gani ninachotaka kwenye maisha?

2. Ni yapo machaguo yangu?

3. Ni dhana gani ambayo unatengeneza?

4. Nina majukumu gani?

5. Ninawezaje kufikiria tofauti na ninavyofikiri sasa?

6. Watu wengine wanafikirije kwa jambo hili ninalofikiri mimi?

7. Ni kitu gani ambacho nimejifunza kutokana na makosa ambayo nimewahi kufanya?

8. Ni kitu kitu gani ninachokosa au ninachokwepa?

9. Ni hatua gani ninazoweza kuchukua ili kuelekea kule ninakotaka?

10. Ni maswali gani muhimu nayotakiwa kuendelea kujiuliza na pia kuuliza wengine?

11. Nawezaje kubadili hali mbaya ninayopitia ili kuwa nzuri na kufaidika nayo?

12. Ni kitu gani kinawezekana?

Jiulize maswali hayo mara kwa mara kila wakati ambapo unakutana na changamoto au kikwazo na hata pale unapoweka malengo mapya.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top