Monday, January 26, 2015

Kama Umeshaweka Malengo Ya Mwaka Huu Karibu Hapa Upate Msaada Wa Kuyafikia.

Posted by Makirita Amani  |  at  Monday, January 26, 2015 No comments

Kama umeshaweka malengo ya mwaka huu 2015 hongera sana, maana hiyo ndio hatua ya kwanza na muhimu sana ya kuweza kufikia malengo yako na hata kufikia mafanikio makubwa.

Kama hujaweka malengo yoyote kwa mwaka huu 2015 ishia tu hapa na usiendelee kusoma maana utakayosoma hapa hayatakusaidia. Badala yake fungua makala hii na hii na hii ambazo zitakuwezesha wewe kuweka malengo ya maisha yako.

Kwa wale ambao tayari mmeshaweka malengo tunaweza kuendelea.

Mpaka sasa unajua ya kwamba kuweka malengo tu ni hatua ya kwanza kuyafikia, ila sio uhakika kwamba utayafikia. Utakuwa shahidi mzuri kwenye hili kwa sababu kwa miaka mingi umekuwa unaweka malengo ambayo huwa huyafikii. Na mwaka huu pia umeweka malengo ambayo kwa sehemu kubwa unaweza usiyafikie.

SOMA; Sababu 10 Kwa Nini Hutafikia Malengo Yako 2015.

 

Najua vizuri na hasa kwa mazingira yetu ya kitanzania, miezi mitatu baada ya kuweka malengo yako, utakuwa umeshasahau karibu kila kitu na utakuwa umerudi kwenye maisha yako ya kawaida. Hii inatokana na kwamba utaendelea kuzungukwa na watu wale wale ambao hawaoni umuhimu mkubwa wa kuweka malengo na kuyafanyia kazi. Na wakati mwingine unakuwa umezungukwa na matatizo ambayo yanakufanya usahau kuweka kipaumbele kwenye malengo yako.

Itaanza kidogo kidogo na baadae unajikuta umeshasahau kabisa na kukata tama.

Pia ni rahisi sana kutokuweka mkazo kwenye malengo yako hasa pale unapokutana na changamoto kwa sababu kama hakuna anayekusimamia kwa karibu unaweza kujiridhisha kwamba haiwezekani.

Ili kukusaidia usifikie katika hali hiyo nimeandaa mpango maalumu wa kukufuatilia wewe na malengo yako. Hii ina maana kwamba mimi nitakuwa nakufuatilia wewe ili kujua unaendeleaje na malengo yako. Kwa njia hii utalazimika kufanya juhudi hata pale ambapo unafikia kukata tama.

Katika mpango huu kila jumamosi ya kwanza ya mwezi kila mwezi utanijulisha kuhusu maendeleao yako katika malengo yako. Baada ya hapo tutajadili changamoto unazopitia na kama kuna mengine muhimu ya kujadili.

Mpango huu utaanza tarehe 01/02/2015 na siku hiyo utanitumia email yenye malengo yako ya mwaka huu 2015. Tutafuatiliana kwa miezi yote mpaka mwaka huu 2015 unaisha.

SOMA; Fanya Mambo Haya Matatu Na Usipokuwa Tajiri Ndani ya miaka 10, sahau kuhusu utajiri kwenye maisha yako.

Gharama ya kujiunga na mpango huu ni tsh elfu thelathini(30,000/=) kwa mwaka mzima na unalipa mara moja tu ndio unaingia kwenye mpango huu. Ili kuhakikisha naweza kuwafuatilia vizuri nafasi zitakuwa chache sana(nafasi 20 tu). Na nafasi hizi zitatolewa kwa anayelipa wa kwanza ndio anapata nafasi. Zikishajaa hakutakuwa na nafasi nyingine tena.

Mwisho wa kujiunga ni tarehe 31/01/2015 lakini kama nafasi zitakuwa zimejaa zoezi litafungwa mapema zaidi. Nafasi hizi ni chache ili mimi niweze kuwahudumia vizuri wale ambao watajiunga na mpango huu.

Mpango huu utakuwa mzuri sana na wale ambao nitafanya nao kazi hii ni lazima uwe kweli umejitoa kufikia malengo yao.

Kama upo tayari kuingia kwenye mpango huu tuma fedha ya ada tsh 30,000/= na email yako kwenye namba 0717396253/0755953887.

Karibu sana kwenye nafasi hii ya mimi na wewe kwenda bega kwa bega mpaka utakapofikia malengo uliyojiwekea mwaka huu 2015.

Kama una nia ya kweli ya kufikia malengo yako kwa mwaka huu 2015 hii ndio fursa muhimu sana kwako kuitumia.

Nakutakia kila la kheri katika kufikia mafanikio makubwa kwenye maisha yako.

TUPO PAMOJA.

kitabu-kava-tangazo4322

 

SOMA; Tabia Saba Za Watu Wasiokuwa Na Mafanikio.

Tags:
KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top