Wednesday, January 14, 2015

Hii Ndio Hasara Ya Kutokuwa Na Malengo.

Posted by Makirita Amani  |  at  Wednesday, January 14, 2015 No comments

Kama huna malengo kwenye maisha yako, mtu mwenye malengo atakuajiri umtimizie malengo yake.
Kama huna ndoto kubwa kwenye maisha yako, mtu mwenye ndoto atakuajiri umkamilishie ndoto yake.
Na kama hujui unaelekea wapi na maisha yako, utajikuta unafuata kundi ambalo pia halijui linaelekea wapi.
Ni wakati sasa wa wewe kuacha kupoteza muda.
Kaa chini leo na uandike malengo yako, kisha weka mipango na anza kufanyia kazi mipango hiyo mara moja.
Kumbuka kauli mbiu ya mwaka huu ni JUST DO IT...
Usipoteze muda, anza sasa.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top