Saturday, December 6, 2014

NENO LA LEO; Chochote Unachotaka Kuwa Kipo Huku

Posted by Makirita Amani  |  at  Saturday, December 06, 2014 No comments

Everything you’ve ever wanted is on the other side of fear. –George Addair

Chochote ambacho umewahi kutaka kipo upande wa pili wa hofu.

Acha sasa kuwa na hofu na chukua hatua kupata kile unachotaka.

Kumbuka hakuna kingine zaidi ya kuchukua hatua.

Nakutakia siku njema.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top