Monday, October 6, 2014

Tumia dakika hii moja kutatua matatizo yako ya kifedha.

Posted by Makirita Amani  |  at  Monday, October 06, 2014 No comments

Ukiacha hewa ya oksijeni tunayovuta, fedha ni kitu cha pili muhimu sana kwenye maisha ya kila mtu. Kama unapinga hilo acha kusoma hapa na usiendelee kulalamika kwamba maisha ni magumu.
Sasa leo chukua dakika moja tu kufanya mambo yafuatayo ambayo yatabadili muelekeo wako wa kifedha.
Matatizo makubwa unayopata kuhusu fedha yanatokana na matumizi mabaya ya fedha.
Sasa kuanzia leo kabla hujafanya maamuzi ya kutumia fedha, chukua dakika moja kujiuliza je matumizi unayofanya ni sahihi? Je watakuwezesha kufikia malengo yako? Je ni muhimu kwa maisha yako na ustawi wako?
Kama jibu ni hapana achana na matumizi hayo na wekeza fedha yako mahali ambapo utazalisha.
Kama hujui ni wapi unaweza kuanza kuwekeza fedha yako kidogo na ikazalisha weka maoni hapo chini na nitakupa siri moja kuhusu uwekezaji unaoweza kuanza kufanya.
Nakutakia kila la kheri,
TUKO PAMOJA.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top