Thursday, October 9, 2014

Tabia Tano unazoweza kujifunza na ukaboresha maisha yako.

Posted by Makirita Amani  |  at  Thursday, October 09, 2014 No comments

Mambo yote yanayotokea kwenye maisha yako yanatokana na tabia ulizojijengea.
Kama maisha yako sio mazuri hii ina maana kuna tabia unazofanya zinazokuletea maisha hayo.
Hizi hapa ni tabia tano unazoweza kujijengea na ukaboresha maisha kwa kiwango kikubwa.
1. Kuamka asubuhi na mapema.
Hii itakufanya kuwa na muda zaidi wa kufanya mambo yako. Anza l
Kwa kuamka saa moja kabla ya muda uliozoea kuamka.
2. Kusoma angalau nusu saa kila siku.
Kwa kufanya hivi utapata maarifa mengi sana.
3. Kufanya mazoezi.
Itaimarisha afya yako na kukuepusha na magonjwa yatakayoweza kukurudisha nyuma.
4. Kunywa maji mengi.
Utakuwa na afya bora na utafanya kazi kwa ufanisi zaidi.
5. Kusema HAPANA.
Huwezi kufanya kila kitu, jinsi utakavyoweza kusema hapana kwa mambo ambayo hayana faida kwako ndivyo utakavyopata muda mwingi wa kufanya mambo yenye maana.
Jenga tabia hizo tano na kila siku tembelea mtandao huu wa JIONGEZE UFAHAMU ili kujifunza zaidi.
TUPO PAMOJA.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top