Friday, October 10, 2014

Hii ndio njia ya uhakika ya wewe kufikia mafanikio.

Posted by Makirita Amani  |  at  Friday, October 10, 2014 No comments

Mafanikio sio ajali au bahati. Ni kitu ambacho kila anayekitafuta anaweza kukipata kama atafuata njia sahihi ya kuzipata.
Nikuulize swali moja, kama unataka kupika mkate na hujui jinsi ya kupika mkate unafanya nini?
Jibu ni kwamba utatafuta njia yankujifunza kupika mkate. Iwe ni kusoma kitabu, kuangalia mapishi au vinginevyo.
Sasa ni kuulize ni lini umewahi kujifunza kuhusu mafanikio?
Sasa umeshapata jibu la kwanza kwa nini hufanikiwi, ni kwa sababu hujifunzi kuhusu mafanikio.
Leo nakupa njia ya uhakika ya kufikia mafanikio.
Jifunze vile ambavyo watu wenye mafanikio wanafanya na wewe uvifanye. Jifunze kwa kuongea nao na kwa kusoma vitabu vinavyohusu mafanikio.
Fanya kile wanachofanya, usijaribu kutafuta njia mpya, muda ni mfupi sana tumia njia hizo zilizodhibitishwa.
Anza kufanya hivyo sasa, na kama hujui pa kuanzia weka maoni yako hapo chini na nitakuambia uanzie wapi.
Nakutakia kila la kheri kwenye kuelekea kwenye mafanikio.
TUKO PAMOJA.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top