Friday, September 26, 2014

Ushauri Kwa Wajasiriamali Kutoka Kwa Mwanzilishi Wa Facebook.

Posted by Makirita Amani  |  at  Friday, September 26, 2014 No comments

Mmoja wa waanzilishi wa Facebook Dustin Moskovitz, ambaye amekuwa bilionea kupitia kampuni hiyo, sasa anamiliki kampuni nyingine inayotoa ushauri kwa wajasiriamali na wanaotaka kuingia kwenye ujasiriamali.

Anasema tofauti na vyombo vya habari vinavyoonesha kwamba ujasiriamali ni kitu cha ufahari na rahisi, ni kazi ngumu sana ambayo inahitaji ujitoe sana.

Anasema hivi ndivyo vyombo vya habari vinavyoaminisha watu ujasiriamali ukoje;

so-a-scene-from-the-social-network-this-is-us-partying-and-working-at-the-same-timesomebodys-spraying-champagne-everywhere

Na hivi ndivyo uhalisia ulivyo;

dustin-moskovitz-startup-entrepreneurship-launch-advice-deck

Na hapa ametoa ushauri wa vitabu sita ambavyo kila mjasiriamali au anayepanga kuingia kwenye ujasiriamali ni muhimu kuvisoma;

heres-moskovitzs-recommended-reading-list-for-aspiring-entrepreneurs

Tafuta vitabu hivyo na uvisome, vitakusaidia katika safari yako ya ujasiriamali.

Nakutakia kila la kheri, TUPO PAMOJA.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top