Tuesday, September 16, 2014

NENO LA LEO; Kuhusu Kutabiri Kesho Yako.

Posted by Makirita Amani  |  at  Tuesday, September 16, 2014 No comments

The best way to predict your future is to create it!

Njia bora ya kutabiri kesho yako ni kuitengeneza leo.
Usihangaike kupata utabiri kwamba maisha yako ya baadae yatakuwaje. Unao uwezo wa kuyatengeneza na kuwa kama vile unavyotaka wewe. Kujifunza zaidi tembelea AMKA MTANZANIA na KISIMA CHA MAARIFA.
Kila la kheri.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top