Monday, September 29, 2014

Mambo Matano Ya Kushangaza Kuhusu Siku Ya Jumatatu

Posted by Makirita Amani  |  at  Monday, September 29, 2014 No comments

Jumatatu ni siku ya kwanza ya wiki. Ni siku ambayo watu wanatoka kwenye mapumzimko na kuanza tena wiki ya kazi. Na kwa kuwa watu wengi hawapendi kazi wanazofanya, jumatatu inaonekana kuwa siku mbaya sana.

Haya ni mambo matano ya kushangaza ambayo hutokea sana siku za jumatatu tofauti na siku nyingine za wiki.

1. Zaidi ya asilimia 50 ya wafanyakazi huchelewa kazini.

Tafiti nyingi zinaonesha jumatatu ndio siku ambayo inaongoza kwa watu kuchelewa kufika kazini au kuwa watoro kazini.

SOMA; Mambo matano ya kufanya siku ya jumatatu ili uwe na wiki yenye mafanikio.

2. Asilimia kubwa ya watu hujiua.

Tafiti zilizofanywa hasa kwenye nchi zilizoendelea zinaonesha kwamba jumatatu ndio siku ambayo inaongoza kwa watu kujiua.

3. Asilimia kubwa ya watu hupata shambulio la moyo.

Jumatatu ndio siku ambayo watu wengi hupata shambulio la moyo(heart attack) zaidi ukilinganisha na siku nyingine za wiki. Hii inaweza kusababishwa na shinikizo kubwa la damu kutokana na kurejea kwenye kazi.

4. Mvua hainyeshi sana.

Inasemekana siku za jumatatu haina mvua sana ukilinganisha na siku nyingine za wiki. Hii inatokana na kwamba mwisho wa wiki watu wengi hawafanyi kazi na hivyo hakuna uchafuzi mkubwa.

5. Ni siku nzuri ya kununua gari.

Jumatatu ni siku nzuri ya kununua gari kwani wauzaji wa magari wanakuwa wameuza sana mwishoni mwa wiki na hawategemei wateja wengi siku ya jumatatu hivyo kuwa tayari kupunguza bei kwa kiasi kikubwa.

Nakutakia jumatatu njema na epuka mambo yanayoweza kukuharibia maisha yako hasa yanayotokea siku za jumatatu.

Tuko pamoja.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top