Friday, April 25, 2014

Leo Ndio Siku Ya Mwisho, Kama Bado Unasita Unapoteza Nafasi Kubwa Sana.

Posted by Makirita Amani  |  at  Friday, April 25, 2014 No comments

Leo ndio siku ya mwisho ya kujiunga na mafunzo ya kozi fupi ya JINSI YA KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG. Haya ni mafunzo mafupi ambayo yatakusaidia uweze kutengeneza biashara kubwa na kupata kipato kisicho na kikomo kupitia mtandao. Nasema kipato kisicho na kikomo kwa sababu juhudi zako ndio zitapima kipato chako, ukiweka juhudi kidogo unapata kipato kidogo, ukiweka juhudi kubwa unapata kipato kikubwa. Tofauti na ilivyo kwenye ajira kwamba hata uweke juhudi kubwa kiasi gani mshahara wako ni ule ule, au utaongezeka kidogo sana.

Kwa njia hii mpya unaweza kufanyia kazi popote unapotaka. Unaweza kufanyia kazi nyumbani kama kuna utulivu wa kutosha, unaweza kuwa unafanyia kazi ofisini na unaweza hata kufanyia kwenye ufukwe. Unaweza kusafiri unakotaka na bado ukaendelea kufanya kazi zako.

pesa mtandao

Kama bado unasita unapoteza nafasi kubwa.

Huenda bado unasita labda kitu hiki hakikufai, au labda huwezi kukifanya au huwezi kuandika. Uko sahihi kabisa, naomba nikuulize swali moja, ni kipi ulizaliwa ukiwa unakijua? Vitu vyote umejifunza ina maana na aina hii ya biashara pia utajifunza na kupitia kozi hii utapata misingi muhimu ambapo utaanzia kujiendeleza kidogo kidogo.

Ni vyema ukachukua hatua ya kujifunza kozi hii sasa kwa sababu unaweza usipate nafasi ya kujifunza tena hivi karibuni.

Hutopata nafasi hii kwa sababu kwa mwaka huu nilipanga kufundisha kozi fupi nne tu, ya kwanza ilikuwa JINSI YA KUWEKA MALENGO MAKUBWA UTAKAYOYAFIKIA na ilifanyika mwezi wa kwanza, ya pili ni hii na nyingine mbili zitakuja. Kwa ratiba hii ni vigumu sana kurudia kozi yoyote ndani ya mwaka huu.

Chukua hatua mapema kabla ya siku ya leo kuisha ili uweze kupata elimu hii ambayo itakuwa msaada kwako.

Kozi hii itafundishwa kwa siku kumi na itafundishwa kwa njia ya mtandao hivyo utaweza kuifuatilia popote ulipo duniani.

  Katika kozi hii utajifunza vifuatavyo;

1. Utambulisho wa blog na aina mbalimbali za blog.

2. Njia mbalimbali za kutengeneza fedha kupitia blog.

3. Kuweka misingi ya blog yako na kuchagua mtindo wako.

4. Uandishi wa makala zenye mvuto.

5. Kujenga hadhira na kuvutia wasomaji wengi zaidi(email list).

6. Kuunganisha blog na mitandao mingine ya kijamii ili kupata wasomaji wengi zaidi.

7. Kuchagua njia ya kuingiza fedha kutumia blog.

8. Uandishi wa makala za kuuzia bidhaa au huduma na siri iliyoko nyuma ya utafutaji wa masoko.

9. Kutengeneza fedha kusiko na kikomo kupitia blog yako.

10. Kutofautisha blog yako na blog nyingine na jinsi ya kuendelea kuikuza zaidi.

  Kozi hii itafundishwa kwa njia ya mtandao na itachukua muda wa siku kumi tu. Gharama ya kozi hii ni shilingi elfu kumi za kitanzania.

  Kujiunga na kozi hii tuma fedha(tsh 10,000/=) na email yako kwa mpesa au tigo pesa 0755953887/0717396253 kisha utaingia kwenye kozi hii. Kozi itaanza rasmi tarehe 28/04/2014. Mwisho wa kujiunga na kozi hii leo ijumaa ya wiki hii tarehe 25/04/2014.

  Hii ni nafasi kubwa sana kwako kuweza kutengeneza kipato cha uhakika na kisicho na kikomo. Dunia inabadilika kwa kasi sana na mtandao wa internet umetengeneza matajiri wengi sana duniani. Usiachwe nyuma na njia hii ya kipekee na ya uhuru ya kujiingizia kipato.

  Karibu kwenye ukombozi wa maisha yako kiuchumi.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top