Saturday, April 26, 2014

Email Kuhusu Kutengeneza Pesa Kwenye Mtandao Kwa Kutumia Blog.

Posted by Makirita Amani  |  at  Saturday, April 26, 2014 No comments

Kwa wale ambao wamejiunga na kozi fupi ya JINSI YA KUTENGENEZA PESA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG leo asubuhi nimetuma email ya kwanza kuhusiana na mafunzo haya.

Kama ulituma fedha kwa ajili ya mafunzo yako na umeangalia email yako ila hujapata email niliyotuma naomba unipe taarifa kabla ya leo kuisha.

Pia kuna watu kama watatu ambao wametuma fedha ila hawakutuma email kwa ajili ya kuwekwa kwenye kozi. Watu hao walituma fedha kwa Mpesa na mmoja kwa Airtel money. Naomba watu hawa wanitafute leo ili waweze kuingia kwenye kozi na twende pamoja.

Vinginevyo nawatakia kila la kheri wasomaji wote wa AMKA MTANZANIA wiki ijayo kuna mambo mapya yatakuwa yakitokea kupitia AMKA MTANZANIA na KISIMA CHA MAARIFA. Endelea kutembelea kutembelea mitandao hii ili ujifunze na kuboresha maisha yako.

Kumbuka TUKO PAMOJA.

kitabu kava tangazo

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top