Monday, March 31, 2014

Naomba Ushirikiano Wako Kuiboresha AMKA MTANZANIA.

Posted by Makirita Amani  |  at  Monday, March 31, 2014 No comments

Mtandao wa AMKA MTANZANIA umefikisha mwaka mmoja tangu uanzishwe. Katika mwaka huu mmoja mtandao huu umeweza kuwafikia watu wengi na kubadili maisha ya watu wengi.

  Mafanikio haya ya AMKA MTANZANIA yametokana na wewe msomaji kusoma makala na kuchukua hatua. Pia kuwashirikisha watu wengine kumekuwa na mchango mkubwa katika ukuaji wa mtandao huu.

tanzania nakupenda

  Ili kuboresha makala na mafunzo yanayotolewa hapa AMKA MTANZANIA napendelea kupata picha ya wasomaji wakuu wa mtandao huu. Picha hii itanisaidia kuandaa makala na mafunzo yanayoendana na matatizo ambayo wengi wa wasomaji wanayapitia.

  Ili kupata picha hii nimeandaa utafiti mfupi sana wenye maswali kumi tu ambayo yatatoa picha ya wasomaji wa amka mtanzania. Tafadhali sana naomba ujibu maswali haya mafupi kumi ili usaidie kuboresha shughuli za AMKA MTANZANIA.

  Maswali ya utafiti huu yamelenga kujua wasifu wa msomaji kama eneo analotokea, umri, elimu na shughuli anazofanya. Tafadhali usione aibu kuweka jibu la kweli kwa sababu hakuna atakayejua majibu yako. Hakuna sehemu yoyote kwenye utafiti huu ambapo utaweka jina lako. Hivyo majibu yako ni siri na hakuna atakayejua nani kasema nini. Lengo ni kupata picha ya pamoja ya wasomaji.

  Tafadhali bonyeza maandishi haya ya UTAFITI MFUPI KUJUA WASOMAJI WA AMKA MTANZANIA na ukamilishe utafiti huu.

  Tafadhali nakuomba sana wewe kama msomaji usiache kukamilisha utafiti huu. Utakuwa na msaada mkubwa kwetu sote katika kufikia malengo yetu.

  Asante sana kwa kendelea kuwa msomaji wa AMKA MTANZANIA.

  Tuko pamoja.

Kama hujajibu maswali haya ya utafiti tafadhali bonyeza hapa kujibu utafiti mfupi kujua wasomaji wa amka mtanzania.

KUHUSU AMKA MTANZANIA

AMKA MTANZANIA ni mtandao unaokuhamasisha wewe mtanzania kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kupitia mtandao huu utajifunza na kuhamasika ili uweze kuchukua hatua ya kufikia mafanikio makubwa. Kama unataka kutumiwa makala nzuri na vitabu moja kwa moja kwenye email yako, BONYEZA MAANDISHI HAYA na ujaze fomu. KARIBU SANA UJIFUNZE NA KUHAMASIKA

Pata Makala Inapotoka

Weka email yako hapa na uwe wa kwanza kupata makala nzuri inapowekwa kwenye mtandao huu.

Washirikishe Wengine Makala Hii Nzuri

Makala Zinazohusiana na Hii

0 comments:

USIACHE KUWEKA MAONI YAKO HAPA.

© 2013 AMKA MTANZANIA. WP Theme-junkie converted by BloggerTheme9
Blogger templates | Distributed By: BloggerBulk Proudly Powered by Blogger.
back to top